คือว่าลงรูปแล้วมันบอกว่าอย่างนี้น่ะครับ-*-

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

คือว่าลงรูปแล้วมันบอกว่าอย่างนี้น่ะครับ-*-

ตั้งหัวข้อ by combine249 on Sun Nov 13, 2011 9:13 am

New members are not allowed to post external links or emails for 7 days. Please contact the forum administrator for more information.

ทำไงดีครับ- -* ผมทำผิดพลาดอะไรไปรึเปล่า
combine249
แรงงานต่างด้าว

Location + ที่อาศัย : แม่ริม เชียงใหม่
Job/hobbies + งานหลักและอดิเรก : นักศึกษา

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: คือว่าลงรูปแล้วมันบอกว่าอย่างนี้น่ะครับ-*-

ตั้งหัวข้อ by luruka on Sun Nov 13, 2011 10:15 am

อ่า ...รุกะเดานะคะ
ท่านยืนยันอีเมลหรือยังคะ ?

รุกะว่านน่าจะเป็นเรื่องนี้นา ... ไม่แน่ใจเหมือนกันค่ะ (รอแอดมินล่ะค่า ภาษาอังกฤษรุกะเข้าขึ้นวิกฤตแล้วล่ะค่ะ ...)
luruka
พนักงานของรัฐ

Location + ที่อาศัย : ตามพุ่มไม้บ้านท่านเธอร์
Job/hobbies + งานหลักและอดิเรก : ตามสโตรก(?)ท่านเธอร์ อรั้ย ~

Re: คือว่าลงรูปแล้วมันบอกว่าอย่างนี้น่ะครับ-*-

ตั้งหัวข้อ by firerwiz on Sun Nov 13, 2011 1:23 pm

"สมาชิกใหม่จะไม่สามารถโพสต์ external links (พวกลิ้งค์ที่เชื่อมไปนอกเว็บบอร์ดนี้) หรืออีเมลใดๆ ได้เป็นเวลาเจ็ดวัน หากต้องการข้อมูลเพิ่มเติม กรุณาติดต่อแอดมิน"

ไม่มีอะไรหรอกค่ะ เขาเอาไว้กันพวกสแปมที่สมัครมาโฆษณาเท่านั้นเอง (พวกนี้จะแปะลิ้งค์แจกเมลเกลื่อนไปหมด สร้างความรำคาญ ก็เลยบล็อคซะเลย)

ถ้าจะโพสก็รออีกสักเจ็ดวันแล้วกันเน้อ

(เอ๊ะ แต่เขาพูดแค่ห้ามโพสลิ้งค์นี่ ใส่แท็ก [img] ใช่มั้ยคะ?
หรือมันรวมรูปด้วยหว่า)
firerwiz
นักเดินเรือ

Job/hobbies + งานหลักและอดิเรก : งานหลัก: แต่งฟิก งานอดิเรก: เรียน

ตั้งหัวข้อ by Mr.DeJaVu on Mon Nov 14, 2011 12:16 am

firerwiz พิมพ์ว่า:"สมาชิกใหม่จะไม่สามารถโพสต์ external links (พวกลิ้งค์ที่เชื่อมไปนอกเว็บบอร์ดนี้) หรืออีเมลใดๆ ได้เป็นเวลาเจ็ดวัน หากต้องการข้อมูลเพิ่มเติม กรุณาติดต่อแอดมิน"

Laughing ตามนั้นเลย ก็รอสัก 7 วันค่อยตั้งล่ะกัน ~
Mr.DeJaVu
พนักงานของรัฐ

Location + ที่อาศัย : แวะอาบแดดที่อังกฤษ ~
Job/hobbies + งานหลักและอดิเรก : ควบคุมการผลิตที่โรงงานชีสในสวิส xD

ดูข้อมูลส่วนตัว http://www.facebook.com/RvZFS

ตั้งหัวข้อ by combine249 on Mon Nov 14, 2011 7:32 am

ขอบใจมากครับ
combine249
แรงงานต่างด้าว

Location + ที่อาศัย : แม่ริม เชียงใหม่
Job/hobbies + งานหลักและอดิเรก : นักศึกษา

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน