เปลี่ยนเมล์ใหม่กับเปลี่ยนปีเกิดไม่ได้ค่ะ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

เปลี่ยนเมล์ใหม่กับเปลี่ยนปีเกิดไม่ได้ค่ะ

ตั้งหัวข้อ by Angko on Wed Jun 29, 2011 9:20 am

ตอนนี้เปลี่ยนเมล์ใหม่ค่ะ เป็น angko__ang@hotmail.com

แล้วเรื่องปีเกิด เปลี่ยนทีไรขึ้นแบบนี้ทุกที "Sorry, you cannot suscribe on this forum. Please contact the administrator."

อยากลดอายุซักหน่อย เดี๋ยวเขาจะเห็นว่าเราแก่ อยากเป็นเด็ก 14 กับเขามั่ง

(ได้ข่าวว่าสายไปแล้วนะ เขาเห็นกันหมดแล้ว)
Angko
นักเดินเรือ

Location + ที่อาศัย : ข้างๆสาวซึนผมลอน
Job/hobbies + งานหลักและอดิเรก : ผู้สนับสนุนความเสื่อมอย่างไม่เป็นทางการ

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน