ประกาศการปรับปรุงระบบของบอร์ด (ยกเลิกแล้วค่ะ)

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

Re: ประกาศการปรับปรุงระบบของบอร์ด (ยกเลิกแล้วค่ะ)

ตั้งหัวข้อ by :MaLTa: on Wed Mar 31, 2010 2:42 am

จะรีบทำแล้วส่งโดยด่วนค่ะ><

:MaLTa:
พลเมือง

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: ประกาศการปรับปรุงระบบของบอร์ด (ยกเลิกแล้วค่ะ)

ตั้งหัวข้อ by Piggy on Wed Mar 31, 2010 9:10 pm

รับทราบแล้วค่ะ
เดี๋ยวจะไปโพสตอบนะคะ
Piggy
พลเมือง

Job/hobbies + งานหลักและอดิเรก : Stalker(?)

ตั้งหัวข้อ by Deciso on Thu Apr 01, 2010 5:03 am

รับทราบฮะ !
Deciso
พนักงานของรัฐ

Location + ที่อาศัย : ข้างหลังคุณไง หึหึหึ
Job/hobbies + งานหลักและอดิเรก : นอนเกลือกกลิ้ง...ไม่ใช่! อ่า..วาดรูปค่ะ

ดูข้อมูลส่วนตัว http://deciso.exteen.com

ตั้งหัวข้อ by mr.kikii on Thu Apr 01, 2010 5:38 am

ก่อนที่แอดมินจะตั้งกระทู้ให้ตอบในกระทู้
เราส่งเมลล์ไปแล้วอ่ะค่ะ=w= ต้องตอบในกระทู้อีกมั๊ยค่ะ?
(ถ้าไม่ได้รับเมลล์ตอบกลับแสดงว่าผ่านแล้วใช่มั๊ย? แต่แอบกลัวส่งไม่ถึงด้วยอ่ะ~=w=")
รบกวนช่วยชี้แจงด้วยเน้อ~

สุดท้ายนี้ แอดมินสู้ๆน่อ~
mr.kikii
นักเรียนนักศึกษา

Location + ที่อาศัย : รูคาลินินกราด
Job/hobbies + งานหลักและอดิเรก : เกรียนใส่กิล

ดูข้อมูลส่วนตัว http://the-kikii.exteen.com

ตั้งหัวข้อ by loki-79 on Thu Apr 01, 2010 5:51 am

รับทราบค่ะ ส่งคำตอบไปแล้วนะคะ
loki-79
พลเมือง

Location + ที่อาศัย : ไม่เป็นที่เป็๋นทาง.....เพราะเอาแต่สโตรกลุด......
Job/hobbies + งานหลักและอดิเรก : กินอาหารของท่านเธอร์เป็นหลัก

ดูข้อมูลส่วนตัว http://yaranaiko.net/tag/england

ตั้งหัวข้อ by cocon on Thu Apr 01, 2010 5:58 am

รับทราบครับ ไปตอบมาแล้ว และได้ทราบเจตนาของบอร์ดนี้อย่างชัดเจนขึ้นด้วย
ตอนแรกก็ว่าตอบไปละเอียดแล้วนะ แต่พออ่านคอมเม้นต์รวมๆหลังจากที่ตรวจไป 4 หน้าก็เริ่มเก็ทล่ะว่าต้องการอะไร เลยไปตอบเพิ่มมาอีกหน่อย ทั้งที่เขายังไม่ได้ตรวจของเรา (ไม่รู้จะทันไหม เกิดเราไปแก้ตอนที่เขาตรวจของเราอยู่พอดีก็ซวยไป)

การทำเป็นบอร์ดปิดนั้นจะทำให้สมาชิกน้อยลง แต่ปฏิสัมพันธ์เข้มข้นขึ้น นั่นเป็นสิ่งที่ให้ผมประทับใจที่นี่ซึ่งเน้นคุณภาพมากกว่าปริมาณ

ยังไงผมก็จะทำตัวให้คู่ควรกับที่นี่ละกัน แม้ว่าเราอาจจะไม่ค่อยได้ไปขลุกกับโซนประวัติศาสตร์นักเพราะอยากสวมบทสายวาดก็เถอะ แต่ลงรู้ว่าบอร์ดนี้เป็นแนวไหน เดี๋ยวจะได้ไปเปิดประเด็นทางประวัติศาสตร์มั่งครับ
cocon
แรงงานต่างด้าว

ตั้งหัวข้อ by cocon on Thu Apr 01, 2010 11:33 am

เอ ตกลงยกเลิกคำถามแล้วหรอครับ เห็นชื่อเปลี่ยนแต่ยังไม่ได้เปลี่ยนที่ตัวเนื้อหา
แต่ยังไงก็ได้ครับ เดี๋ยวรอดูความคืบหน้าของการประกาศแล้วกันครับ

ที่จริงก็แอบคิดนิดๆ ว่าถ้าจำเป็นต้องไปคุยหมวดประวัติศาสตร์ด้วยเราก็อาจไม่ไหวแฮะ
เข้าใจผิดประการใดก็ขออภัยด้วยครับ (รู้สึกว่าเริ่มตามประเด็นไม่ทัน)
cocon
แรงงานต่างด้าว

ตั้งหัวข้อ by Ralph-Randolph on Thu Apr 01, 2010 9:36 pm

ยกเลิกแล้วเหรอคะ

เฮ้อค่อยยังชัว...นั่งแก้ที่หน้า1ตั้งนาน ตั้งแต่เมื่อวานแล้ว...

ทีนี้ก็ได้อัฟต่อตอนต่อไปซะที (หลังจากที่ดองงานไว้นาน)
Ralph-Randolph
เชื้อพระวงศ์

Location + ที่อาศัย : อยู่ในใจเธอไง(โดนเก็บ)
Job/hobbies + งานหลักและอดิเรก : วาดรูปเล่นพร้อมนอนฟังเพลงไปวันๆ

ตั้งหัวข้อ by Lofe on Thu Apr 01, 2010 10:33 pm

บราโวววววววววววววววววววววววววววววววววววววว!!!!!!

ยกเลิกแล้วใช่ป่ะ? เลิกจริงๆนะ? นะ? นะ? งั้นไอ้ที่ตอบค้างไว้ไม่ต่อนะ?

ขอบคุณพระเจ้า... // ประสานมือ
Lofe

Location + ที่อาศัย : The city where love & desire fly freely...

ดูข้อมูลส่วนตัว http://frasigentili.blog.com

ตั้งหัวข้อ by 26092538 on Thu Apr 01, 2010 10:37 pm

ยกเลิกแล้วใช่มั้ยคะ=w=
จริงๆที่จะตอบก็ไม่รังเกียจหรอกค่ะ
แต่คิดว่าบางคำถามมันก็พูดยากน่าจะถามละเอียดกว่านี้
เพราะเหตุผลที่ชอบเฮตาเลียมันก็มีหลายประเด็นแหละค่ะ^^
26092538

Location + ที่อาศัย : บนโลก(โลกที่มีท่านเธอร์!!อ๊างส์~) *หมายเหตุบ้านอยู่ดาวเสาร์แต่พอดีมาเที่ยวโลกแล้วตังหมดกลับไม่ได้!!
Job/hobbies + งานหลักและอดิเรก : อ่านหนังสือ เล่นคอม คุยโทรศัพท์

ตั้งหัวข้อ by toshi2539 on Fri Apr 02, 2010 12:29 am

ยกเลิกแล้วใช่มั้ยฮะ?
/ ถอนหายใจอย่างโล่งอก
รู้สึกตัวเองอธิบายไม่ละเอียด คือเรียบเรียงคำพูดไม่เก่ง
เดาว่าถ้าตรวจจริงนี่ไม่ผ่านแหงม...
toshi2539

Location + ที่อาศัย : นอร์ดิก
Job/hobbies + งานหลักและอดิเรก : ดราม่า!(?)

ตั้งหัวข้อ by The.wolF on Fri Apr 02, 2010 12:41 am

สรุปคือยกเลิกสินะคะ /โล่ง (เพราะโดยส่วนตัวคิดว่าตัวเองอาจไม่ผ่านสกรีน orz)

สารภาพว่าเห็นดราม่าในบอร์ดแล้วใจไม่ดีค่ะ ใจร่มๆ กันทุกฝ่ายเนอะ ^^''

หัวกระทู้เปลี่ยนเนื้อหาไม่เปลี่ยน เอาเป็นว่าจะคอยตามข่าวต่อไปละกันนะคะ
The.wolF

Location + ที่อาศัย : ใต้ดิน?
Job/hobbies + งานหลักและอดิเรก : หมาป่ามุดดิน

ตั้งหัวข้อ by poohming on Fri Apr 02, 2010 12:48 am

พอมา Edit แล้วมันขึ้นว่าปิดรับคอมเม้น
ตกใจแทบแย่เลยค่ะ
เป็นคนคอมเม้นไม่เก่งค่ะ
ออกจะบรรยายอะไรไม่เก่งเท่าไหร่
poohming

Location + ที่อาศัย : อยู่กับพี่น้องมันฝรั่ง
Job/hobbies + งานหลักและอดิเรก : อ่านการ์ตูน ฟังเพลง

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน